KWA MAWASILIANO ZAIDI TUMIA BARUA PEPE rockersports212@yahoo.com AU TUPIGIE KUPITIA NAMBARI 0767166607 AU 0717166607. KARIBU SANA. 66666666607 AU 0717166607

Wednesday, July 2, 2014

Mbeya City kuachana na wachezaji wakubwa sasa kupandisha wa kikosi cha pili

Katibu wa Mbeya City Emmanuel Kimbe
Uongozi wa klabu ya Mbeya City umesema huenda ukasitisha zoezi la usajili katika kipindi hiki kutokana na sera waliyojipangia ya kutaka kuwapandisha baadhi ya wachezaji wa timu yao ya vijana.

Akiongea na Rockersports katibu mkuu wa Mbeya City Emmanuel Kimbe amesema mpaka sasa wameshakamilisha usajili wa wachezaji wawili, ambao walipendekezwa na kocha wao Juma Mwambusi na kinachoendelea sasa ni wanaagalia namna ya kuwapandisha wachezajia wa kikosi cha pili cha klabu hiyo ambao wanaweza kutoa mchango mkubwa katika kikosi cha wakubwa.

Aidha Kimbe amaezungumzia suala la mabadiliko ya watendaji wa klabu hiyo mabadiliko ambayo huenda yafanyika katika kipindi hiki, kufuatia baadhi ya watumishi wao kumaliza mikataba yao.