UNAWEZA KUTUTUMIA TAARIFA YOYOTE YA KIMICHEZO NA SISI KUICHAPISHA KUPITIA MTANDAO HUU BILA WASIWASI WOWOTE - LAKINI PIA UNAWEZA KUTANGAZA KUPITIA MTANDAO HUU MAALUM WA HABARI ZA KIMICHEZO. KWA MAWASILIANO ZAIDI TUMIA BARUA PEPE rockersports212@yahoo.com AU TUPIGIE KUPITIA NAMBARI 0767166607 AU 0717166607. KARIBU SANA. 66666666607 AU 0717166607

SERENGETI YAAMBULIA GOLI MOJA NYUMBANI DHIDI YA CONGO BRAZZAVALLE.

Mudathiri Yahya akiwakimbia wenzake kwa furaha ya kufunga bao la mpira wa adhabu uliokwenda moja kwa moja wavuni.
Wachezaji wa timu ya taifa ya vijana waliochini ya miaka 17 Serengeti boys wakishangilia bao lililofungwa na Mudathiri Yahya Abbas.

This entry was posted in

Leave a Reply